2


SI LA KULIKOSA

Wednesday, December 28, 2016

YANGA YAIFUNGA NDANDA FC BAO 4-0

Timu ya Yanga imejipatia point tatu muhim katika mchezo wa ligi kuu uliochezwa leo na kuifunga Ndanda  ya Mtwara kwa mabao 4-0 magoli yamefungwa na Donald Ngoma magoli 2 na Hamis Tambwe bao 2 busuu bao 2 mpaka mwisho magoli manne kwa bila  
kikosi  deogratius Munishi Juma Abdul Mwinyi haji  Vicent Bossou Kelvin Yondani  Said juma Saimon Msuva Haruna Nionzima Donald Ngoma.Amis Tambwe Emmanuel Martin . akiba AlIMustafa  Andrew Vicent  Justin Zullu  Thabit Kamusoko Obrey Chirwa Geofry Mwashuiya Deus KASEKE
Share this article :

0 comments:

Post a Comment

 
MZUKA BLOG © Copyright 2014. All Rights Reserved.

Powered by MATERU FROM IBS.
imagem-logoRudi Juu